2023 ம் ஆண்டுக்கான இலங்கை விமானப்படையின் வருடாந்த இடைநிலை வீதியோட்டம்
8:56am on Tuesday 16th May 2023
2023 ம் ஆண்டுக்கான இலங்கை விமானப்படையின் வருடாந்த இடைநிலை வீதியோட்டம்  கடந்த 2023 மார்ச் 25ம் திகதி  சுமார் 200 போட்டியாளர்கள் பங்கேற்பில் கொழும்பு விமானப்படை ரைபிள் கிறீன் மைதானத்தில் நிறைவுபெற்றது.

இந்த நிகழ்வின் பிரதம அதிதியாக இலங்கை  விமானப்படை தலைமை தளபதி எயார் வைஸ் மார்ஷல் உதேனி ராஜபக்ஷ அவர்கள் கலந்துகொண்டதுடன் விமானப்படை பணிப்பாளர்களும் பங்குபற்றினர்.

ஒட்டுமொத்த  ஆண்களுக்களுக்கான வெற்றியை கொழும்பு  மற்றும் ஏக்கல ஆகிய விமானப்படை தளங்கள் பெற்று கொண்டதுடன் ஒட்டுமொத்த மகளிர் பிரிவில் வெற்றியை பண்டாரநாயக்க சர்வதேச விமானப்படை தளத்தின் அணியினர் பெற்றுக்கொண்டனர்.

Summary of results

Men’s Category

Under 24 (7Km)
1st Place –  Aircraftman  Rupassara RSSK (SLAF Trade Training School Ekala)
2nd Place – Aircraftman  Danushka PK (SLAF Trade Training School Ekala)
3rd Place – Aircraftman  Dilshan KP (SLAF Trade Training School Ekala)

Age Group 25 – 29 (7km)
1st Place –  Leading Aircraftman  Madumal UPS (SLAF Station Colombo)
2nd Place – Leading Aircraftman Wijesinghe EGGL (SLAF Base Vavuniya)
3rd Place – Corporal  Chamikara MAI (SLAF Station Colombo)

Age Group 30 – 34 (7km)
1st Place –  Leading Aircraftman  Wejesiri KAT (SLAF Combat Training School Diyatalawa)
2nd Place – Corporal  Suwarnapala EMHA (SLAF Trade Training School Ekala)
3rd Place –  Leading Aircraftman  Perera KDM (SLAF Base Hingurakgoda)

Age Group 35 – 39 (2km)
1st Place – Flight Sergeant Soyza VPL (SLAF Base Katunayake)
2nd Place – Corporal  Wanigasooriya (SLAF Station Morawawa)
3rd Place – Sergeant Kumara (SLAF Station Colombo)

Age Group 40 – 44 (2km)
1st Place –  Flight Sergeant Rajapaksha MKRGKA (SLAF Station Palaly)
2nd Place – Warrant Officer TH Thilakasiri (SLAF Academy China Bay)
3rd Place –  Leading Aircraftman  Ramar M (SLAF Station Colombo)

Over 45 (2km)
1st Place – Master Warrant Officer RMRPRC Lasantha (SLAF Station Colombo)
2nd Place – Sergeant De Soyza EGS (SLAF Station Colombo)
3rd Place –  Leading Aircraftman  Pushpakumara EJS (SLAF Base Anuradhapura)

Women’s Category

Under 24 (2km)
1st Place – Leading Aircraftwoman  Rupachandra WMPM (SLAF Base Vavuniya)
2nd Place – Aircraftwoman  Yoshana BLJ (SLAF Trade Training School Ekala)
3rd Place – Leading Aircraftwoman  Jayalanka WS (SLAF Combat Training School Diyatalawa)

Age Group 25 – 29 (2km)
1st Place – Leading Aircraftwoman  Kumarasinghe KUM (SLAF Combat Training School Diyatalawa)
2nd Place – Leading Aircraftwoman  Wijesinghe KWHN (SLAF Station Colombo)
3rd Place – Corporal  Sathsarani WML (SLAF Base Ratmalana)

Age Group 30 – 34 (2km)
1st Place – Corporal Jayawardana KCS (SLAF Station Bandaranaike International Airport)
2nd Place – Squadron Leader GK Anuruddika (SLAF Base Katunayake)
3rd Place – Leading Aircraftwoman Rajapaksha SSK (SLAF Base Hingurakgoda)

Age Group 35 – 39 (2km)
1st Place – Leading Aircraftwoman  Prasadi MPL (SLAF Base Katunayake)
2nd Place – Leading Aircraftwoman  Silva YMI (SLAF Station Bandaranaike International Airport)
3rd Place – Corporal  Umayangani KV (SLAF Station Bandaranaike International Airport)

Over 40 (2km)

1st Place – Leading Aircraftwoman  Dalshani CMW (SLAF Academy China Bay)
2nd Place – Warrant Officer WT Swarnamali (SLAF Station Colombo)
3rd Place – Wing Commander GKBP Wijewardana (SLAF Station Colombo)

airforce_logo
இலங்கை விமானப்படை
வானத்தில் பாதுகாவளர்கள்
National Defence College
© 2023 இலங்கை விமானப்படை தகவல் தொழில்நுட்ப இயக்குநரகம் . அனைத்து உரிமைகளும் பாதுகாக்கப்பட்டவை